บุญมหาสังฆทาน วัดบ้านผักบุ้ง ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๕
เมื่อวันที่ 16 กันยายน พ.ศ. 2565 ผู้บริหาร คณะครู และนักเรียน นำโดย ท่านผู้อำนวยการระหงค์ นันตโลหิต ร่วมทำบุญมหาสังฆทาน ณ วัดบ้านผักบุ้ง และได้นำนักเรียนร่วมช่วยงานในงานบุญครั้งนี้ด้วย รูปภาพเพิ่มเติม
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_0-1024x768.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_1-1024x768.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_2-1024x768.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_3-1024x768.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_4-1024x768.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_5-1024x768.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_6-1024x768.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_7-1024x768.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_8-1024x768.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_9-1024x768.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_10-1024x768.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_11-1024x768.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_12-1024x768.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_13-1024x576.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_14-1024x576.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_15-1024x576.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_16-1024x768.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_17-1024x768.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_18-1024x768.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_19-1024x768.jpg)
![](http://pukbung.ssk.in.th/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ร่วมงานขุมชน_๒๒๐๙๑๙_20-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 16 กันยายน พ.ศ. 2565 ผู้บริหาร คณะครู และนักเรียน นำโดย ท่านผู้อำนวยการระหงค์ นันตโลหิต ร่วมทำบุญมหาสังฆทาน ณ วัดบ้านผักบุ้ง และได้นำนักเรียนร่วมช่วยงานในงานบุญครั้งนี้ด้วย รูปภาพเพิ่มเติม